Thông số kỹ thuật
| Điệp áp | 220V |
|---|---|
| Công suất ước định | 0.75KW |
| Tần suất | 50HZ |
| Tốc độ trục ép | 25r/min |
| Sản lượng | 300kg/h |
| Khả năng chống nước | 1P*1 |
| Trọng lượng | 58kg |
| Kích thước | 480*420*935mm |
| Tốc độ quay | 25 vòng |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy ép nước mía siêu sạch

Máy ép nước mía siêu sạch Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.