Thông số kỹ thuật
| Mã hàng: | FDM-Z3-100 |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 750W |
| Sản lượng | 25-35KG/H |
| Vận tốc motor | 2800 vòng/phút |
| Đường kính vòng xoay | 100MM |
| Lưới lọc | 100 mesh |
| Khối lượng tịnh(1 pc/kg) | 16.5/18kg |
| Kích thước | 280*280*520mm |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay đậu nành FDM-Z3-100

Máy xay đậu nành FDM-Z3-100 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.