MÁY DÁN MIỆNG LY Model: ZK-95B
10,500,000₫
Thương Hiệu : Zukun
Thông số kỹ thuật
| Model: | ZK-95B |
|---|---|
| Công suất | 350W |
| Điện áp | AC220V/50HZ |
| Miệng dán | 70/75/90/95 |
| Sản lượng | 540-650 ly / 1 giờ |
| Kích thước (mm): | 250x392x530 |
| Trọng lượng | 24kg |
| Màu sắc: | Đen |
Mua sản phẩm này
MÁY DÁN MIỆNG LY Model: ZK-95B
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua MÁY DÁN MIỆNG LY Model: ZK-95B

MÁY DÁN MIỆNG LY Model: ZK-95B 10,500,000₫






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.