Thông số kỹ thuật
| Công suất: | 300W |
|---|---|
| Điện áp | AC220V/50HZ |
| Miệng dán | 95 ( TẶNG 90 ) |
| Sản lượng | 560 ly / 1 giờ |
| Kích thước (mm) | 410*250*560 |
| Trọng lượng: | 25kg |
| Màu sắc: | Trắng |
| Hãng sản xuất : | Zukun |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy dán miệng ly tự động Zk-BM16-95B

Máy dán miệng ly tự động Zk-BM16-95B Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.