MÁY DÁN MIỆNG LY ZK-BM16-95B Màu Trắng
11,500,000₫
Thương Hiệu : Zukun
Thông số kỹ thuật
| Model: | Zk-BM16-95B |
|---|---|
| Công suất | 300W |
| Điện áp | AC220V/50HZ |
| Miệng dán | 95 ( TẶNG 90 ) |
| Sản lượng | 560 ly / 1 giờ |
| Kích thước (mm): | 410*250*560 |
| Trọng lượng | 25kg |
| Màu sắc: | Trắng |
Mua sản phẩm này
MÁY DÁN MIỆNG LY ZK-BM16-95B Màu Trắng
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua MÁY DÁN MIỆNG LY ZK-BM16-95B Màu Trắng

MÁY DÁN MIỆNG LY ZK-BM16-95B Màu Trắng 11,500,000₫






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.