Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | HM-ZF06 |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 340x380x590 |
| Điện áp (V): | 220v/50/60Hz |
| Công suất (W): | 400W |
| Trọng lượng(KG): | 22 |
| Đường kính sản phẩm: | 95/75 mm |
| Tốc độ dán: | 400-600 sp/h |
| Hãng sản xuất : | Himalaya |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy dán miệng ly HM-ZF06

Máy dán miệng ly HM-ZF06 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.