Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 410*250*560 mm |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Nguồn | Ac 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Công suất | 300W |
| Đường kính | 90 – 95 mm |
| Độ cao của gốc | 100 – 185 mm |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy ép miệng ly Samurai

Máy ép miệng ly Samurai Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.