Thông số kỹ thuật
| Model | SR-30 |
|---|---|
| Kích thước | 540*210*650 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 3KW |
| Dung tích | 30L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng nước lớn nhất | 25L |
| Sản lượng nước trong vòng 1 giờ | 46L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy đun nước nóng SR-30

Máy đun nước nóng SR-30 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.