Thông số kỹ thuật
| Model | SR – 07 – 02 |
|---|---|
| Kích thước | 410*260*720 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 2.6 KW |
| Dung lượng | 10L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng lớn nhất | 8 L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên Hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua mát tạo bọt cafe Samurai SR - 07 - 02

mát tạo bọt cafe Samurai SR - 07 - 02 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.