Thông số kỹ thuật
| Model | SR – 08 – 01 |
|---|---|
| Kích thước | 390*370*720 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 5 KW |
| Dung lượng | 20 L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Sản lượng lớn nhất | 14L |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy tạo bọt cafe Samurai SR - 08 - 01

Máy tạo bọt cafe Samurai SR - 08 - 01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.