Máy xay cafe RL – 650
Liên hệ
Thương Hiệu : ROMULUS
Thông số kỹ thuật
| Điện áp | 110 ~ 230V, 50 ~ 60 Hz |
|---|---|
| Công suất | 350W / 1400RPM |
| Dung tích | 1.5 Kg |
| Trọng lượng | 17 kg / 14 kg |
| Kích thước | 33*24*64 cm |
| Năng suất | 6 ~ 9 kg / Hour |
| Đường kính gờ | Phi 64mm (Flat) |
| Cơ quan chính | Aluminum |
| Phễu | ABS |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay cafe RL - 650

Máy xay cafe RL - 650 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.