Máy xay cafe RL – 700AB
Liên hệ
Thương Hiệu : ROMULUS
Thông số kỹ thuật
| Điện áp | 110 ~ 230V, 50 ~ 60 Hz |
|---|---|
| Công suất | 350W / 1400RPM |
| Dung tích | 1.2 Kg |
| Trọng lượng | 15.5 kg / 12.5 kg |
| Kích thước | 30*21*56 cm |
| Năng suất | 6 ~ 9 kg / Hour |
| Đường kính gờ | Phi 64mm (Flat) |
| Cơ quan chính | Aluminum |
| Phễu | ABS |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay cafe RL - 700AB

Máy xay cafe RL - 700AB Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.