Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 620S |
|---|---|
| Kích thước | 2920*1060*1230 mm |
| Điện áp | 380 V |
| Công suất | 0.75 KW |
| Khoảng cách giữa các trục lăn | 0.3 – 35 mm |
| Trọng lượng máy | 240 kg |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cán bột ZK - 620S

Máy cán bột ZK - 620S Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.