Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 520L |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 2950*880*1170 |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (KW) | 0.75 KW |
| Khoảng cách giữa các trục lăn | 0.3 – 35 mm |
| Trọng lượng máy (kg) | 220 kg |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cán bột ZK -520L

Máy cán bột ZK -520L Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.