Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 650 |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 2950*1010*1230 |
| Điện áp | 380V |
| Công suất (KW) | 0.75 KW |
| Khoảng cách giữa các trục lăn | 0.3 – 35 mm |
| Trọng lượng máy (kg) | 240 kg |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cán bột ZK -650

Máy cán bột ZK -650 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.