Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 520B |
|---|---|
| Kích thước | 2080*890*620 mm |
| Điện áp | 380 V |
| Công suất | 0.4 KW |
| Khoảng cách giữa các trục lăn | 0.3 – 35 mm |
| Trọng lượng máy | 160 (kg) |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy cán bột Zukun - 520B

Máy cán bột Zukun - 520B Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.