Mô tả sản phẩm
| Mã hàng: | ZK-TL-100 |
| Kích thước: | 1850x1450x1000 mm |
| Kích thước lồng vắt: | Φ1000×430 mm |
| Công suất: | 7.5 kw |
| Điện áp: | 380v |
| Thương hiệu:Zukun | |
| Trọng lượng vắt: | 100 kg |
| Trọng lượng: | 1500 kg |
| Giá thành: | 105.500.000 VNĐ (inox) |
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi| Mã hàng: | ZK-TL-100 |
| Kích thước: | 1850x1450x1000 mm |
| Kích thước lồng vắt: | Φ1000×430 mm |
| Công suất: | 7.5 kw |
| Điện áp: | 380v |
| Thương hiệu:Zukun | |
| Trọng lượng vắt: | 100 kg |
| Trọng lượng: | 1500 kg |
| Giá thành: | 105.500.000 VNĐ (inox) |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.