Mô tả sản phẩm
| Mã Hàng : | ZK-XGP-70W |
| Kích thước: | 1900x1500x1400 |
| Kích thước lồng: | Φ970×1000 |
| Áp lực hơi: | 0.3-0.6 |
| Công suất: | 1.5kw |
| Trọng lượng giặt: | 70 kg |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng: | 900 kg |
| Giá thành: | Liên hệ |
Liên hệ
Đặt hàng nhanh Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi| Mã Hàng : | ZK-XGP-70W |
| Kích thước: | 1900x1500x1400 |
| Kích thước lồng: | Φ970×1000 |
| Áp lực hơi: | 0.3-0.6 |
| Công suất: | 1.5kw |
| Trọng lượng giặt: | 70 kg |
| Thương hiệu: | Zukun |
| Trọng lượng: | 900 kg |
| Giá thành: | Liên hệ |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.