TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200D
Liên hệ
Thương Hiệu : Zukun
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
Thông số kỹ thuật
| Model: | ZK-TS1200D |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 1140x520x1640 mm |
| Điện áp (V) | 220V/50Hz |
| Công suất (W): | 1800W |
| Tính năng | Có tia khử trùng ozone |
| Nhiệt độ (oC) | 10 ~ 70℃ |
| Dung tích(L) | 1200L |
| Vật liệu: | Inox |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200D

TỦ SẤY CHÉN 2 CÁNH KÍNH Model: ZK-TS1200D Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.