Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 170 |
|---|---|
| Kích thước | 508*560*230 mm |
| Kích thước bên trong | 415*435*1000 mm |
| Điểu khiển | Màn hình LED |
| Nhiệt độ lên men | 20 – 60 độ C |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 20W |
| Công suất tăng nhiệt | 800W |
| Công suất | 260W |
| Trọng lượng | 50 Kg |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm sữa chua ZK - 170

Máy làm sữa chua ZK - 170 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.