Thông số kỹ thuật
| Model | ZK-268C |
|---|---|
| Kích thước | 570*600*1880 mm |
| Kích thước bên trong | 450*510*1270 mm |
| Điểu khiển | Màn hình LED |
| Nhiệt độ lên men | 20 – 60 độ C |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 20W |
| Công suất tăng nhiệt | 1000W |
| Công suất | 200W |
| Trọng lượng | 60 Kg |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm sữa chua ZK - 268C

Máy làm sữa chua ZK - 268C Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.