Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | XF – 68 |
|---|---|
| Kích thước | 505*460*840 mm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 20W |
| Công suất tăng nhiệt | 500W |
| Trọng lượng | 25 Kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm sữa chua XF - 68

Máy làm sữa chua XF - 68 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.