Tủ ủ và bảo quản sữa chua XF – 600
Liên hệ
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Chăm sóc khách hàng trọn đời
Tư vấn & ráp đặt tận nơi miễn phí
Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | XF – 600 |
|---|---|
| Kích thước | 600*1200*1970 mm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 30W |
| Công suất tăng nhiệt | 2000W |
| Trọng lượng | 90 Kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Tủ ủ và bảo quản sữa chua XF - 600

Tủ ủ và bảo quản sữa chua XF - 600 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.