Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | XF – 268 |
|---|---|
| Kích thước | 600*520*1560 mm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 30W |
| Công suất tăng nhiệt | 2000W |
| Nhiệt độ lên men | 20 – 60 độ C |
| Trọng lượng | 90 Kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm sữa chua XF - 268

Máy làm sữa chua XF - 268 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.