Thông số kỹ thuật
| Model | ZK – 86S |
|---|---|
| Kích thước | 508*460*970 mm |
| Kích thước bên trong | 410*370*610 mm |
| Điểu khiển | Màn hình LED |
| Nhiệt độ lên men | 20 – 60 độ C |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất diệt khuẩn | 20W |
| Công suất tăng nhiệt | 500W |
| Công suất | 160W |
| Trọng lượng | 35 Kg |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy làm sữa chua ZK - 86S

Máy làm sữa chua ZK - 86S Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.