Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | FDM-Z10-130 |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 2200W |
| Sản lượng | 80-95KG/H |
| Vận tốc motor | 2800 R/MIN |
| Đường kính vòng xoay | 130MM |
| Lưới lọc | 100 mesh |
| Khối lượng tịnh(1 pc/kg) | 52kg |
| Kích thước | 400*400*680 mm |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay đậu nành FDM-Z10-130

Máy xay đậu nành FDM-Z10-130 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.