Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | FDM-Z3-125 |
|---|---|
| Kích thước | 310*300*580 mm |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Công suất | 1500W |
| Sản lượng | 45-55KG/H |
| Vận tốc motor | 2800 R/MIN |
| Đường kính vòng xoay | 125MM |
| Lưới lọc | 100 mesh |
| Khối lượng tịnh(1 pc/kg) | 23.5/25kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay đậu nành FDM-Z3-125

Máy xay đậu nành FDM-Z3-125 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.