Thông số kỹ thuật
| Model | SR-10-01 |
|---|---|
| Kích thước | 180*360*530 mm |
| Nguồn | AC 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất | 3 KW |
| Dung tích | 10 L |
| Áp suất | 0.2 Mpa – 0.6 Mpa |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy nước nóng lạnh SR-10-01

Máy nước nóng lạnh SR-10-01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.