Thông số kỹ thuật
| Model | ET – 200 |
|---|---|
| Kích thước | N/a |
| Điện áp | 110V/220V |
| Công suất | 5W |
| Sản lượng | 800g / h |
| Lượng rang | 200 g |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy rang caffe ET - 200

Máy rang caffe ET - 200 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.