Thông số kỹ thuật
| Model | ET – 600 |
|---|---|
| Kích thước | N/a |
| Điện áp | 110V – 220V |
| Công suất | 3700W |
| Sản lượng | 2.6 Kg / h |
| Dung lượng rang | 600 g |
| Trọng lượng | 40 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy rang caffe ET - 600

Máy rang caffe ET - 600 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.