Thông số kỹ thuật
| Model | ET – 300 |
|---|---|
| Kích thước | N/a |
| Điện áp | 110V / 220V |
| Công suất | 1900W |
| Sản lượng | 1.4 Kg / h |
| Dung lượng rang | 300g |
| Trọng lượng : | 31 kg |
| Thương hiệu | N/a |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy rang caffe ET - 300

Máy rang caffe ET - 300 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.