Thông số kỹ thuật
| Mã Hàng: | ZK-HP-241 |
|---|---|
| Kích thước: | 410 x 195 x 245 |
| Nhiệt độ: | 0 – 300 oC |
| Điện áp : | 110V/220-240V/50-60Hz |
| Công suất: | 200 W |
| Trọng lượng: | 15 kg |
| Hãng sản xuất : | ZuKun |
| Giá thành(VNĐ): | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy in date ZK-HP-241

Máy in date ZK-HP-241 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.