Thông số kỹ thuật
| Model | FDM – Z9 – 150 |
|---|---|
| Kích thước | 360*360*360 mm |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50 – 60 Hz |
| Công suất | 2.2KW |
| Sản lượng | 90 – 100 kg/h |
| Thương hiệu | Zukun |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy xay đậu nành FDM - Z9 - 150

Máy xay đậu nành FDM - Z9 - 150 Liên hệ





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.