Thông số kỹ thuật
| Model | SR – 61 – 02 |
|---|---|
| Kích thước | 410*250*560 mm |
| Nguồn | Ac 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Trọng lượng | 29 Kg |
| Công suất | 300 W |
| Đường kính | 90 – 95 mm |
| Độ cao của cốc | 100 – 185 mm |
| Thương hiệu | Samurai |
| Giá thành | Liên hệ |
Đánh giá sản phẩm
Đặt mua Máy dán miệng ly Samurai SR - 61 - 01

Máy dán miệng ly Samurai SR - 61 - 01 Liên hệ






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.